วันที่ 7-8 พฤษภาคม 2567 โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์
จัดอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อร่วมส่งเสริมการสร้าง “ห้องเรียนนวัตกร” ให้กับบุคลากรโรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ เพื่อพัฒนาบุคลากรของโรงเรียนให้มีทักษะด้านการออกแบบการเรียนรู้ กระบวนการคิดเชิงนวัตกรรม และนำไปสู่การพัฒนาให้นักเรียนเป็นนวัตกรที่สามารถพัฒนาชุมชนในจังหวัดนครสวรรค์ โดยมีทีมบุคลากรจากศูนย์วิจัยรับใช้สังคม (SEC-MUNA) มหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาเขตนครสวรรค์ รศ.ดร.สุภาภรณ์ คำเรืองฤทธิ์ผศ.ดร.ทวีศักดิ์ ชูมา และผศ.ดร.กิตติคุณ หมู่พยัคฆ์ ร่วมเป็นวิทยากร
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438264705_936666384916888_2135939930827359673_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438299974_936667574916769_4421414070693189160_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438300167_936667188250141_4852865924233568989_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438300748_936666441583549_3404531682466981784_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438301088_936666831583510_4040386729944440515_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438301397_936666988250161_2173213863497419135_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438301842_936668548250005_2264706507595797940_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438301988_936667458250114_5293658171975247375_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438303798_936666568250203_768392455053833669_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438304026_936667051583488_4833196589546364507_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440408330_936667041583489_512049053398349837_n.jpg)
![](https://sjn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438304538_936668734916653_1147288409275008861_n-2.jpg)